Team Khulasa

मुंबई : लोकल सेवेच्या मध्य, हार्बर रेल्वे मार्गावर उद्या, 11 मार्च रोजी सकाळी 11.15 ते दुपारी 4.15 पर्यंत मेगाब्लॉक घेण्यात येणार असून, सोमवार 12 मार्चच्या मध्यरात्री घाटकोपर इथेही मेगाब्लॉक घेतला जाणार आहे.

मध्य रेल्वेवर मुलुंड ते माटुंगा अप फास्ट मार्गावर सकाळी 11.15 ते दुपारी 4.15 पर्यंत ब्लॉक आहे. त्यात, कल्याणहून सुटणाऱ्या सर्व फास्ट लोकल सकाळी 10.37 ते दुपारी 3.56 मध्ये दिवा आणि परळ स्थानकांदरम्यान स्लो मार्गावर चालवल्या जातील. परळनंतर त्या पुन्हा फास्ट मार्गावर चालवल्या जातील.

सीएसएमटीहून सकाळी 10.05 ते दुपारी 3.22 पर्यंत सुटणाऱ्या फास्ट-सेमी फास्ट लोकल घाटकोपर, विक्रोळी, भांडुप, मुलुंड, दिवा स्थानकांत थांबतील. ब्लॉक कालावधीत दादर आणि सीएसएमटीकडे येणाऱ्या सर्व मेल/एक्स्प्रेस गाड्या मुलुंड आणि माटुंगा स्थानकांत स्लो मार्गावर चालवल्या जाणार आहेत.

त्याचप्रमाणे उद्या रत्नागिरी-दादर पॅसेंजरला दादरऐवजी दिवा स्थानकात अंतिम थांबा राहील. परतीच्या मार्गावर दादर-रत्नागिरी पॅसेंजर दिवा स्थानकातूनच सुटेल. दिवा स्थानकापर्यंत पोहोचण्यासाठी प्रवाशांच्या सुविधेसाठी दादरहून दु. 3.40 वाजता विशेष लोकल सोडण्यात येणार आहे.